Connect with us
Malayali Express

Malayali Express

ശി​ഫ മ​ല​യാ​ളി സ​മാ​ജം കോ​വി​ഡ് കാ​ല കാ​രു​ണ്യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രെ ആ​ദ​രി​ച്ചു

GULF

ശി​ഫ മ​ല​യാ​ളി സ​മാ​ജം കോ​വി​ഡ് കാ​ല കാ​രു​ണ്യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രെ ആ​ദ​രി​ച്ചു

Published

on

റി​യാ​ദ്​: കോ​വി​ഡ്​ കാ​ല​ത്ത്​ ദു​രി​ത​ബാ​ധി​ത​രെ സ​ഹാ​യി​ക്കാ​ന്‍ മു​ന്നി​ട്ടി​റ​ങ്ങി​യ​വ​രെ ശി​ഫ മ​ല​യാ​ളി സ​മാ​ജം ആ​ദ​രി​ച്ചു. ശി​ഫ റ​ഹ്​​മാ​നി​യ ഓ​ഡി​റ്റോ​റി​യ​ത്തി​ല്‍ ന​ട​ന്ന ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ ഇ​ല്യാ​സ്​ സാ​ബു അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു. യോ​ഗം ശി​ഹാ​ബ്​ കൊ​ട്ടു​കാ​ട് ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​നം ചെ​യ്തു. നാ​ട്ടി​ല്‍ മ​രി​ച്ച മു​ന്‍ അം​ഗം കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര സ്വ​ദേ​ശി ഹ​രി​കു​മാ​റി​െന്‍റ കു​ടും​ബ​ത്തി​ന്​ ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ സ​ഹാ​യ​മാ​യി 50,000 രൂ​പ റ​ഹിം ആ​റ്റൂ​ര്‍​കോ​ണം ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ ജ​സീ​ല റ​ഹി​മി​ന്​ കൈ​മാ​റി. സ​മാ​ജം അം​ഗം വി​ജ​യ​കു​മാ​റി​നു​ള്ള ചി​കി​ത്സാ​സ​ഹാ​യ​മാ​യ 30,000 രൂ​പ റാ​ഫി കൊ​യി​ലാ​ണ്ടി കൈ​മാ​റി. സ​മാ​ജം പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ പു​തു​വ​ര്‍​ഷ ക​ല​ണ്ട​ര്‍ ബി.​പി.​എ​ല്‍ കാ​ര്‍​ഗോ പ്ര​തി​നി​ധി ബി​ബി​നി​ല്‍​നി​ന്നും ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങി എ​ന്‍.​ആ​ര്‍.​കെ വെ​ല്‍​ഫെ​യ​ര്‍ ഫോ​റം ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ അ​ഷ്‌​റ​ഫ്‌ വ​ട​ക്കെ​വി​ള പ്ര​കാ​ശ​നം ചെ​യ്തു.

സ​മാ​ജം അം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ പെ​ണ്‍​മ​ക്ക​ളു​ടെ വി​വാ​ഹ സ​ഹാ​യം മു​സ്ത​ഫ​ക്ക്​ ഷാ​ജു വാ​ല​പ്പ​ന്‍ കൈ​മാ​റി. ശി​ഫ​യി​ല്‍ ക​വ​ര്‍​ച്ച​ക്കാ​രു​ടെ വെ​ടി​യേ​റ്റ്​ ചി​കി​ത്സ​യി​ലു​ള്ള അ​ഖി​ലി​​നു​ള്ള സ​ഹാ​യ​മാ​യ 10,000 രൂ​പ ജ​യ​ന്‍ കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ര്‍ റി​യാ​ദ്​ ഹെ​ല്‍​പ്​ ഡെ​സ്​​ക്​ പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ള്‍​ക്ക്​ കൈ​മാ​റി. ആ​രോ​ഗ്യ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രാ​യ ഡോ. ​അ​ബ്​​ദു​ല്‍ അ​സീ​സ്, ഡോ. ​ഹ​സീ​ന ഫു​വാ​ദ്, ഡോ. ​ര​സി​ക, ആ​നി സാ​മു​വ​ല്‍, സി​ന്ധു ഷാ​ജി എ​ന്നി​വ​രെ​യും മാ​ധ്യ​മ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രാ​യ വി.​ജെ. ന​സ്​​റു​ദ്ദീ​ന്‍, ജ​യ​ന്‍ കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ര്‍, ഹാ​രി​സ്ചോ​ല, സു​ലൈ​മാ​ന്‍, ന​ജിം കൊ​ച്ചു​ക​ലു​ങ്ക്, വി.​എം. അ​ഫ്താ​ബ്​ റ​ഹ്​​മാ​ന്‍, ഷം​നാ​ദ്​ ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി എ​ന്നി​വ​രെ​യും ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ ആ​ദ​രി​ച്ചു.

ശി​ഹാ​ബ്​ കൊ​ട്ടു​കാ​ട്, അ​ഷ്‌​റ​ഫ്‌ വ​ട​ക്കേ​വി​ള, ഹാ​രി​സ്​ ബാ​ബു, ഷാ​ജി സോ​ന, ഉ​മ​ര്‍ അ​മാ​ന​ത്, മു​ജീ​ബ്​ കാ​യം​കു​ളം, മ​ജീ​ദ്​ പൂ​ള​ക്കാ​ടി, ഷൈ​ജു തോ​മ​സ്, റാ​ഫി പാ​ങ്ങോ​ട്, രാ​മ​ച​ന്ദ്ര​ന്‍, മ​ജീ​ദ്​ ചി​ങ്ങോ​ലി, എ​സ്.​പി. ഷാ​ന​വാ​സ്, ഡൊ​മ​നി​ക്​ സാ​വി​യോ, റി​ജോ, അ​യൂ​ബ്​ ക​രൂ​പ്പ​ട​ന്ന, അ​ല​ക്സ്‌ കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര, നൗ​ഷാ​ദ് ആ​ലു​വ, സ​ലാം പെ​രു​മ്ബാ​വൂ​ര്‍, ന​വാ​സ്​ ക​ണ്ണൂ​ര്‍, സി​ദ്ദി​ഖ്​ കോ​വൂ​ര്‍, ഷൈ​ജു പ​ച്ച, അ​സ്‌​ലം പാ​ല​ത്ത്, നാ​സ​ര്‍ ​ലെ​യ്​​സ്, റ​ഫീ​ഖ്​ ത​ങ്ങ​ള്‍, സു​രേ​ഷ്​ ശ​ങ്ക​ര്‍, റാ​ഫി കൂ​ട്ടാ​യി എ​ന്നി​വ​രും ആ​ദ​ര​വ് ഏ​റ്റു​വാ​ങ്ങി. ര​തീ​ഷ്​ നാ​രാ​യ​ണ​ന്‍, ഫി​റോ​സ്​ പോ​ത്ത​ന്‍​കോ​ട്, ഷാ​ജി പി​ള്ള, വ​ര്‍​ഗീ​സ് ആ​ളു​ക്കാ​ര​ന്‍, പ്ര​കാ​ശ്​ ബാ​ബു, വി​ജ​യ​ന്‍ ഓ​ച്ചി​റ, സ​ലീ​ഷ്, റ​ഹീം പ​റ​ക്കോ​ട്, ബി​നീ​ഷ്, ദി​ലീ​പ്, ഷ​ജീ​ര്‍, വി​ശ്വം​ഭ​ര​ന്‍, കെ.​പി. ഹ​നീ​ഫ, ഹ​നീ​ഫ വാ​ഴ​ങ്ങ​ല്‍, സ​ന്തോ​ഷ്‌ തി​രു​വ​ല്ല, കു​ഞ്ഞു​മു​ഹ​മ്മ​ദ്‌, ജോ​ബി, മ​ണി ആ​റ്റി​ങ്ങ​ല്‍, ഹം​സ മ​ക്ക സ്​​റ്റോ​ര്‍, ഉ​മ​ര്‍ പ​ട്ടാ​മ്ബി, അ​ജ​യ​ന്‍, സി.​എ​സ്. ബി​ജു, അ​നി​ല്‍ ക​ണ്ണൂ​ര്‍, ജി​സ്സി കു​മാ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ പ​രി​പാ​ടി​ക്ക്​ നേ​തൃ​ത്വം ന​ല്‍​കി. ര​ക്ഷാ​ധി​കാ​രി അ​ശോ​ക​ന്‍ ചാ​ത്ത​ന്നൂ​ര്‍ സ്വാ​ഗ​ത​വും സെ​ക്ര​ട്ട​റി മ​ധു വ​ര്‍​ക്ക​ല ന​ന്ദി​യും പ​റ​ഞ്ഞു.

Continue Reading

Latest News